กริ๊ดดด พี่หนุ่ม ศรราม โพสอินสตาแกรม ชวนดู สายโลหิต 2018

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

sornram_theappitak🙏ขุนไกร vs หมื่นทิพย์ .....”สายโลหิต”เป็นกำลังใจให้น้องรักทั้งคู่ รวมถึงผู้จัด ผู้กำกับฯ นักแสดง และทีมงานทุกๆท่านนะครับผม.....ติดตามได้ทางช่อง 7 ทุกวันศุกร์ - อาทิตย์ เวลา 20.10 ขอบพระคุณครับผม @louis_daravdo @noi_mini @porshe_saran @chanapol_sataya @sornramfanclub #ขุนไกร#สายโลหิต#❤️

ปล
พี่หนุ่มน่ารักมาก น้อยนัก ที่ ดารา ที่เล่นเวอร์ชั่นก่อน จะโพส ชวนดู เวอร์ชั่นล่าสุด love love
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่