เพลงทีม หวานแหวว ใน WOD

อยากทราบค่ะว่าใน WOD ทีมหวานแหวว ที่แสดงมวยใช้เพลงอะไรหรอคะ เราลองหาใน shazam (แอพหาเพลง)แล้วน่ะค่ะ แต่พอเราฟังแล้วร็สึกว่ามันคนละเพลงกัน เพลงที่เจอคือเพลง ram awut มันอ่านว่า รำอาวุธ รึป่าว ไม่แน่ใจค่ะแต่ฟังๆไปมันดูคล้ายๆกันแต่ฟังไปกลางๆเพลงแล้วมันก็ยังไม่ใช่อะค่ะ มีใครทราบ ช่วยบอกด้วยนะคะ เราจำเป็นใช้จริงๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่