ราคาเมนบอร์ด Sumsung galaxy tab 2 10.1 เท่าไหร่ค่ะ

สวัสดีค่ะ ถ้าเกิดเราจะเปลี่ยนเมนบอร์ดของ sunsung tab 2 10.1 เครื่องซื้อมาตอน 2013 ใช้มาราวๆ2ปีก็มีปัญหา เครื่องรีสตาร์ทไม่หยุดส่งซ่อมร้านนอกก็หายใช้ได้ตามปรกติ แต่ต่อมาเรามือบอนไปลบอะไรสักอย่างในเครื่อง จำได้ว่าช่วงนั้นต้องการลบแอฟที่ไม่ได้ใช้ออกผลลัพธ์เลยคือเครื่องดับเปิดติดขึ้นโลโก้ ขึ้นหน้าโฮมแล้วดับเอาไปให้ช่างร้านนอกที่เคยซ่อมเค้าบอกเมมบอร์ดเสียต้องเปลี่ยนเมมบอร์ดใหม่ 3พันกว่าบาท เลยอยากรู้ว่าเรทของราคาค่าซ่อมนี่จะประมาณนี้ใช่มั้ยคะ
  เอาทั้งราคาจากศูนย์และก็ร้านนอกด้วยนะคะ ถ้าพอทราบ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่