พี่กวาง กมลชนกรับเล่นละครกับช่อง GMM25 แล้ว ละครที่รับไม่รู้ว่าเรื่องอะไร แต่พระเอกก็น่าจะเป็นคนนี้ครับ

พี่กวาง กมลชนกรับเล่นละครกับช่อง GMM25 แล้วครับ
ส่วนเรื่องที่รับเล่นไม่ใช่เรื่อง "กลับไปสู่วันฝัน" ที่มีคนตั้งกระทู้ก่อนหน้านี้ [มีคนไปถามแล้วครับ ไม่ใช่เรื่อง "กลับไปสู่วันฝัน" พี่กวางบอก]
แต่พระเอกน่าจะเป็น : พี่ตั๊ก นภัสรัญชน์ มิตรธีรโรจน์ หรือ นภัสกร มิตรเอม (ชื่อเก่า) [ถ้าไม่เปลี่ยนตัวนะครับ เห็นพี่กวางบอกในไลฟ์]
อัปเดตเพิ่มเติม : เล่นกับ แพรวา ณิชาภัทรด้วยนะครับ...น่าจะเล่นเป็นแม่ลูกกัน เพราะพี่กวางบอกว่า บทที่พี่กวางเล่นเป็นบทที่สำคัญที่สุดของเรื่อง[ตัวเดินเรื่อง]และมีลูกแล้วครับผม
อัปเดตเพิ่มเติม : ไม่ใช่เรื่อง "โอ้มาดา" นะครับ [มีคนไปถามแล้ว พี่กวางบอกไม่ใช่ครับ]
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่