✿✿✿✿✿[Glory Glory Man United @Carabao Cup] Manchester United VS Derby County✿✿✿✿✿

สวัสดีค่ะ ทุกคน อันยอง

วันนี้แคทมาทำหน้าที่แทนพี่พีมอีก1 วันนะคะ เชียร์สด +หลังเกม อยู่กับตัวลูกแทนไปก่อน (อีกแล้ว) 5555

มู้ที่แข่งกับไก่แคทก็ท็อปฟอร์มมาก แพ้ไป 3-0 เบาๆ เกมนี้จะแข่งกับแกะ หวังว่าน้องจะแก้ตัวได้บ้าง...

รายชื่อ 11 ผู้เล่นตัวจริงและสำรองของเรา วันนี้ค่ะ 🔴 ⚪️ 🔴 ⚪️ 🔴

รายชื่อ 11 ผู้เล่นตัวจริงของดาร์บี้ เคาน์ตี้ ทีมของป๋าแลมพ์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่