BTS พญาไท กับ Airport link พญาไท อยู่ใกล้กันมั้ยครับ

คือที่จริงจะไปวงเวียนใหญ่ แล้วตัวผมอยู่ลาดกระบัง เลยคิดว่าจะนั่ง airport link จากลาดกระบัง มาพญาไท แล้วต่อด้วย bts พญาไทไปลงวงเวียนใหญ่ เลยอยากรู้ว่า BTS พญาไท กับ Airport link พญาไท อยู่ใกล้กันมั้ยครับ

ปล.นี่คือการจะขึ้น BTS, Airport Link ครั้งแรกของผม การเดินทางข้างต้นเกิดจากการสืบหาเอง ถ้าการเดินทางที่ผมอธิบายข้างต้นมันผิดพลาดขออภัยด้วยค้าบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่