ใครเคยเชียร์ราชบุรี แต่เลิกเชียร์เพราะ "เสี่ยฟลุ๊ค" บ้างครับ

ผมเป็นหนึ่งในนั้นที่เคยเชียร์ราชบุรี ตั้งแต่สมัยเฮแบร์ตี้ยังอยู่ แต่พอเสี่ยฟลุ๊คก่อวีรกรรมทำเรื่องไว้เยอะ ผมเลยเลิกเชียร์ไป มาวันนี้ก็ออกจากเขตเทคนิคอีก ทั้งๆที่บอกว่าจะไม่ลงมายุ่ง ใครเป็นแบบผมมั่งครับที่เลิกเชียร์เพราะแก แล้วตอนนี้แกรับตำแหน่งอะไรเหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview