ปรึกษา เจ้าสาวเจ้าบ่าวที่เคยใช้ต้นไม้ เป็นของชำร่วยค่าา

รบกวนปรึกษาหน่อยค่า ว่ามีปัญหาในการแจกมั้ยคะ เช่นต้นไม้หล่น พัง แขกถือไม่สะดวก อะไรแบบนี้ค่ะ ต้นไม้ที่ตั้งใจจะแจกเป็นพวกพืชอวบน้ำเล็กๆ และต้นไม้มงคล ค่ะ
เราชอบต้นไม้มาก วางแผนจะเอาเป็นของชำร่วย แต่ผู้ใหญ่ก็ติงเยอะ  ว่าเดี๋ยวหล่น เดี๋ยวคว่ำ TvT ลองถามเพื่อนๆว่าอยากได้มั้ย ก็ครึ่งๆ แต่ก็รู้สึกว่าเป็นงานตัวเอง ก็อยากทำแบบที่เราชอบ แต่ถ้ามีข้อเสียเยอะ ก็พร้อมยอมรับค่ะ
รบกวนแนะนำด้วยนะค้าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่