เพิ่มเพื่อนทางหมายเลขโทรศัพท์ ไลน์

สอบถามนะคะ
1.เพิ่มเพือนทางหมายเลขโทรศัพท์   ถ้าขึ้นประโยคนี้มาแสดงว่าต้องมีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง เมมเบอร์เอาไว้ไหมคะ

2.เพื่อนเราเคยลบไลน์ตัวเองออกไป ชื่อเค้ามันก็หายจากไลน์เราไปเลย  และเพื่อนคนนี้ก็ไม่ได้เมมเบอร์ของเราเอาไว้     ต่อมาสัก2เดือน  มันขึ้นว่า เพิ่มเพือนทางหมายเลขโทรศัพท์ที่เราแสดงว่า  เค้าพึ่งเมมชื่อเราเข้าไปหรือคะ  ***เราก็ไม่ได้เมมเบอร์โทรเค้าไว้เหมือนกันค่ะ***

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่