ใครเคยใช้รองเท้า mizuno wave rider 17 women วิ่งบ้างครับ แล้วผู้ชายพอใส่ได้มั้ย พอดีสั่งซื้อมาผิด

สั่งซื้อรองเท้าวิ่งในเพจ ยี่ห้อ mizuno รุ่น wave rider Women มา พอดี/ม่ได้สังเกตุว่าเป็นของผู้หญิง แต่สีได้กับขนาดใส่ได้ อยากถามสมาชิกท่านใดเคยมีประสบการณ์ใส่วิ่งบ้างครับ ผู้ชายพอจะใส่ได้มั้ย ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น