จากฟิวเจอร์รังสิตไปสำเพ็ง 2 เดินทางยังไงคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ปลายเดือนหน้าเราต้องพาหลานไปถ่ายแบบที่สตูดิโอแถวสำเพ็ง 2 แต่ไม่เคยไปเลยค่ะ
อยากทราบว่าถ้าเดินทางจากฟิวเจอร์โดยใช้รถสาธารณะจะต้องไปยังไงคะ สมาชิกเดินทางหลายคนด้วยค่ะ
จะเรียกแท็กซี่ยาวไปเลยก็คงไม่สะดวก ใครเคยมีประสบการณ์หรือรู้จักการเดินทาง ขอรบกวนให้คำแนะนำด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่