ถนนสีชมพู อุโมงค์ชมพูพันธุ์ทิพย์ ช่วงเดือน กันยายน

สวัสดีเพื่อนๆชาวพันธุ์ทิพย์นะคะ รบกวนสอบถามค่ะ ดอกชมพูพันธุ์ทิพย์ กำแพงแสน นครปฐม ช่วงเดือนกันยายน ตอนนี้บรรยากาศเป็นยังไงบ้างคะ เห็นช่วงกุมภา - มีนา ออกสวยมาก แต่คนเยอะสุดๆ เห็นริมสระ หรือทางเดินที่เป็นหญ้าน่านั่งเล่นมากค่ะ อยากทราบว่าถ้าไปช่วงนี้จะได้บรรยากาศแบบไหนบ้าง อยากไปนั่งปิ๊กนิ๊กค่ะ ไม่รู้ว่าเหมาะสมไหม รบกวนแนะนำทีค่ะ

ขออภัย ถ้าแท็กผิดนะจ๊ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่