ขอวิธีใส่ถุงยางสำหรับคนที่ยังไม่ขลิบหน่อยค่ะ

ตอนที่กำลังจะมีอะไรกันกับแฟน แฟนเค้าใส่ถุงยางไม่เป็นแต่จขกท.ใส่เป็นค่ะเลยจะใส่ให้แต่น้องของแฟนเค้ายังไม่ได้ขลิบ จขกท.ก็รู้แต่วิธีใส่ของคนที่ขลิบแล้ว ก็ช่วยกันใส่กันอยู่นานมากจนน้องหดเปลี่ยนถุงยางจนหมดกล่อง คือตอนใส่จขกท.ไม่ได้ถอกลงมานะกลัวว่าแฟนจะเจ็บแต่แฟนเค้าก็ถอกลงให้ใส่จขกท.ก็คิดในใจว่าได้หรอวะ สรุปก็คือวันนั้นล้มเหลวค่ะเพราะใส่ถุงยางไม่ได้
หลังจากนั้นจขกท.ก็หาวิธีใส่ถุงยางในเน็ตนี่แหละค่ะแต่อ่านแล้วก็งงมากจนต้องมาตั้งกท.ถาม
คำถามก็คือ
1.จำเป็นต้องถอกปลายมั้ยถ้าถอกต้องใส่ถุงยางยังไง
2.แล้วถ้าไม่ถอกละใส่ถุงลงไปเลยได้ไหมจะเป็นอะไรหรือป่าว
3.ซื้อขนาด52มาตอนที่ใส่มันแน่นมากรูดถุงลำบากพอสมควร(ไม่ถอก)มันเป็นปกติหรือต้องเปลี่ยนขนาด
ปล.ยังไม่เคยมีประสบการณ์เรื่องแบบนี้ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่