ประเทศแถบ ละตินอเมริกาเหมาะกับการเพาะปลูกผลไม้ด้านเอเชียมั้ยครับ

ประเทศแถบ ละตินอเมริกาเหมาะกับการเพาะปลูกผลไม้ด้านเอเชียมั้ยครับ  เห็นผลไม้บ้านเราขายดีเป็นเทน้ำเทท่า  ถ้าให้ ประเทศยากจนไปปลูก จะมีผลดีในระยะยาวมั้ยครับ

การจ้างงาน  สายการผลิต  การแปลรูปการจัดทำการส่งออก การคัดเลือกคุณภาพการผลิต  การพัฒนาสายพันธุ์ให้ดีขึ้นนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่