Galaxy watch จะขายแล้วที่งาน TME นี้ จะเอารุ่น LTE มาขายไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมอยากให้เอา Galaxy watch รุ่น LTE มาขายมากเลยครับ เพราะมันสะดวกมาก อีกทั้งต่ายมือถือทั้งสาม AIS dtac true ของไทย ก็รองรับ eSIM หมดแล้วด้วยครับ

อยากใช้รับสายได้แบบ apple watch เอาไปออกกำลังกายไม่ต้องพกมือถือครับ สะดวกมากๆ ครับ

ถ้า Samsung Mobile ประเทศไทย คิดไว้แล้วว่าจะไม่เอามาขาย ขอให้คิดใหม่อีกทีครับ ผมคิดว่าคนที่น่าจะรอแบบผมน่าจะมีพอสมควรครับ เพราะมันจะต่างจาก Gear sport Gear S3 ที่ใช้ๆ กันอยู่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่