กำลังจะไปถ่าย Pre wedding ชุดเตรียมมาเอง แฟนใส่พยาบาล ผมใส่อะไรดีครับ (ผมเป็นวิศวกร)

ผมกำลังจะแต่งงาน เลยไปจะไปถ่าย Pre wedding ทีนี้ร้าน Pre wedding เขาจะถ่ายชุดไทย 1 ชุด ชุดแต่งงาน 1 ชุด และให้เอาชุดมาเอง 1 ชุด
แฟนผมเป็นพยาบาลเลยจะเอา เครื่องแบบพยาบาล ไปถ่าย ส่วนผมเป็นวิศวกรที่ทำงานแต่ในออฟฟิศ ไม่ได้ออกภาคสนามเลยไม่มีเครื่องแบบ
เลยอยากมาถามว่า ผมใส่อะไรดี ให้เข้ากับชุดพยาบาลแฟนครับ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่