ทำไมมีศาลาไทยอยู่ใต้หอไอเฟล ภาพนี้ตัดต่อหรือเปล่า??

พอดีเราไปเจอภาพนี้  พอมองภาพดีๆแล้วสังเกตุเห็นว่าด้านหลังมันคือหอไอเฟล เหมือนจะมีศาลาไทยเราอยู่ในนั้นด้วยป่ะ
มีใครรู้ที่มาที่ไปของภาพนี้หรือมั้ย หรือตัดต่อแบบขำๆ แล้วทำเป็นขาวดำ  ?? วานผู้รู้ตอบที
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
งานแสดงอะไรสักอย่างหรือเปล่าครับ หรือ EXPO?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่