อยากรู้ชื่อคนพากย์เสียงของหนังอนิเมชั่นเรื่อง 9 ศาสตราค่ะ

ตามที่บอกข้างต้นเลยค่ะ  คืออยากรู้คนที่พากย์เสียงตัวละครใน 9 ศาสตราค่ะ
คือพอดีเราหาข้อมูลมาคร่าวๆแล้ว เจอแต่ที่เป็นตัวหลักๆ แต่อยากทราบของตัวประกอบที่เป็นคนเลี้ยงอ๊อด ที่อ๊อดเรียกว่าพ่ออะค่ะ
ไม่แน่ใจว่าใช่ คุณสะอาด เปี่ยมพงษ์สานต์ รึป่าวคะ คือชอบเสียงกับการพูดแต่ละคำมากดูสื่ออารมณ์ออกมาได้ดีมากๆเลยอยากทราบชื่อค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่