เนตรนาคิน ถ้าเปลี่ยนบทเมดูซ่าให้ใส่ชุดคลุมสีดำหรือสีทึบด้วยจะทันไหม

คือ เมดูซ่า มีแต่หัวงู แต่ชุดไม่เปลี่ยน มันดูตลกมากกว่าน่ากลัวอ่ะ และเมดูซ่าก็ดูเซ็กซี่เกินไป ส่วนตัวเราเราอยากให้แก้ไขบทเมดูซ่าให้ใส่ชุดราตรีหรือชุดคลุมสีทึบสีดำเวลากลายร่างก็ยังดี และแต่งหน้านิดๆโหดๆ จะได้ดูน่ากลัวและตื่นเต้นนะเราคิดว่า  ถ้าทีมงานจะแก้ไขตรงนี้ก่อนออกอากาศจะทันไหม อยากให้เปลี่ยนชุดด้วยมากๆๆๆๆ ถ้าเปลี่ยนชุดด้วยเราว่าเรตติ้งปังแน่นอนค่ะ  บางกระทู้ก็มีคนอยากให้เปลี่ยนชุดเมดูซ่าเหมือนกันนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่