ผมเป็นสามีและพ่อที่แย่มากใช่มั้ยครับ

จากกระทู้ที่แล้ว ที่ผมคิดจะฆ่าตัวตาย
สาเหตุก็เพราะ แม่แฟนผมเค้าจะให้แฟนหอบลูกไปจากผมครับ
ถ้าเค้าไม่กลับก็จะตัดแม่ตัดลูกกัน เค้าบอกว่าอยู่ก็มีแต่หมด ไม่มีอะไรดีขึ้น
เอาจริงๆผมก็ว่าดีนะครับ ตายคนเดียวก็ดี ให้ลูกเมียกลับไปอยู่กับแม่กับยายคงสบายกว่า
เพราะตอนนี้ผมเหลือเงินติดตัวอยู่ 50 บาท ค่าห้องก็ไม่ได้จ่ายมาสองเดือนแล้ว
พรุ่งนี้ถ้าไม่หามาจ่ายก็ต้องย้ายออก ดีแล้วที่เค้ากลับบ้าน ผมตัวคนเดียวยังพอไปนอนตามใต้สะพาน ป้ายรถเมล์ได้บ้าง
เพราะสมบัติที่มีทุกอย่างก็ขายทิ้งไปแล้ว
เพื่อเอามาซื้อนมให้ลูก แต่วันนี้นมลูกผมหมดครับ ตัวผมกับแฟนก็ยังไม่ได้กินข้าวตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็น
ผมเป็นสามีและพ่อที่แย่มากใช่มั้ยครับ ที่ทำให้เค้าต้องมาลำบากกับผม ตอนนี้จนปัญญาจริงๆครับ
ในเมื่อผมเป็นพ่อและสามีที่แย่ผมให้เค้ากลับไปดีแล้วใช่มั้ยครับ ผมจะได้ตายคนเดียวเงียบๆ
ไม่ต้องเอาลูกเมียมายุ่งเกี่ยวด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่