สามีตีตรา 2544 VS สามีตีตรา 2557 คุณคิดว่า สามีตีตราทั้งสองเวอร์ชั่นนี้ คุณชอบเวอร์ชั่นไหน และ เวอร์ชั่นสนุกสำหรับคุณ

กระทู้สนทนา
ตามหัวข้อเลยครับ
สำหรับผม ผมคิดว่า ผมชอบเวอร์ชั่นล่าสุดมากกว่า เพราะคุณแอนเป็นผู้จัดและพี่โป๊ปเล่นเป็นคุณพิศุทธิ์ที่หล่อละมุน และดูเป็นผู้ชายที่อบอุ่นมากครับ พลอยก็เล่นเป็นกั้ง ก็เล่นได้ดีเช่นกัน บทจะวีนก็วีนสะ บทอ้อนคุณพิศุทธิ์ก็น่ารักไปอีกแบบ ส่วนจุ๋ยพลิกร้ายครั้งแรกก็โอเคครับ รวมถึงคู่รอง ท๊อป - เดียร์น่า ก็เล่นดีมาก
* เวอร์ชั่น แอน - อู๋ - ธัญญ่า ก็ดีนะครับ ตอนนั้นนักแสดงรุ่นใหญ่ เล่นได้ดี น่าประทับใจมากทุกคน แต่ผมชอบ เวอร์ชั่นล่าสุดปี 2557 มากกว่าครับ
ปล.พวกคุณชอบเวอร์ชั่นไหนมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่