รบกวนเพื่อนๆ ช่วยตรวจการบ้าน switzerland ทีครับ

สวัสดีครับ ผมขอรบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำ
ผมหน่อยนะครับ
ผมมีโปรแกรมจะไปเที่ยว switzerland ครับ
ช่วง 24 ก.ย - 1 ต.ค มีเวลาอยู่ที่ interlaken 3 วันเต็ม
ผมจัดโปรแกรมเที่ยวประมาณนี้ รบกวนช่วยตรวจ
การบ้านให้ผมหน่อยครับว่า ควรปรับเปลี่ยนหรือเพิ่มอะไรบ้าง เน้นพวกขึ้นเขาต่างๆครับ
ผมพักฝั่ง interlaken west ครับ

วันที่1 .
jungfrau หรือ first
grindelwald

วันที่2

lauterbunn              
Gimmelwald
murren       
 schilthorn

วันที่ 3
interlaken - thun      นั่งเรือ
Thun - bern              เดินในเมืองบ้าง

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่