ทำไม นักเล่นหุ้น สายกราฟ ถึงไม่รวย ?

กระทู้คำถาม
ขอเป็นคำถามนะ  ผม รู้สึกแปลกจริงๆ  เห็น พูดจา ดูเท่ห์ กันหลายคน    แต่ เล่นแบบสายกราฟ มาตั้งแต่หุ้น 800 ก็ยังมีไม่ถึง 100 ล้าน  

ทำไม  ทำไม  ช่วยผมคิดซิ

1  เริ่มต้นทุนต่ำกว่า?   อ้าว แล้ว พวก รวยๆ จาก แสน   มีเยอะมากกกกกกนะ  ผมว่า  หลัก ร้อยคน ที่  รวย มา จาก 6 หลัก ไป 9 หลัก ช่วง 10 ปีที่ผ่านมา  

2 รวยแต่ไม่โชว์       อันนี้  สงสัยจริงๆ    ( แต่ที่โชว์ ก็เยอะนะ  แต่ ปิด ยอดจำนวนทุกที)  

หรือ  เพราะ  เล่น  ได้ๆ  เสียๆ  มาตลอด 10 ปี    ทั้งที่ ตลาดขึ้นมาเยอะมาก

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่