รบกวรทำนายฝันให้หน่อยค่ะ

เมื่อวันที่ 31 สิงหาคม ได้ฝันว่าได้กราบสมเด็จพระสังฆราชองค์ปัจจุบัน และได้ฟังธรรมและเดอนตามท่านค่ะ
วันที่ อังคารที่ 4 กันยายน ฝันว่า ได้เล่นกับพญานาคและพญาครุฑทุกองค์ใบหน้ายิ้มแย้มและสดใจมาก แล้วก็มีความสุขเหมือนกันคะ
และวันศุกร์ที่ 7 กันยายน น่าจะประมาณ ตี3-ตี5 ฝันว่าได้พบกับสมเด็จพระสังฆราชองค์ที่ 19 ค่ะ

รบกวนทำนายให้ทีคะ เพราะรู้สึกว่าฝันติดๆไปคะ
ขอบคุณคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
อมยิ้ม01อมยิ้ม01อมยิ้ม01
ฝันดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่