จะไปสอบ TOEIC ที่เชียงใหม่แต่ไม่ทราบข้อมูลที่พักบริเวณใกล้ๆ ศูนย์สอบ พอจะแนะนำได้มั้ยคะ

คือว่าจะต้องสอบโทอิคค่ะเลยเลือกสอบที่ศูนย์เชียงใหม่เพราะใกล้บ้าน (เราอยู่จังหวัดใกล้เคียง) แต่ไม่ทราบข้อมูลที่พักแถวๆ ถนนแก้วนวรัฐเลย หาใน google ก็หาไม่เจอ ใครพอรู้จักแนะนำสถานที่พร้อมราคาด้วยจะยิ่งดีใหญ่เลยค่ะ อยากได้แบบประหยัดที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่