"Life" ep. 14 | มาค่ะ... เหล่าคนไข้ทั้งหลาย มาคุยกันเถอะ

สวัสดีค่ะ

เม่าแพนด้า

ตั้งแต่เริ่มตั้งกระทู้มา สิ่งที่ยากที่สุดคือ การตั้งชื่อกระทู้ (ฮาา)
วันนี้เปิดมาแบบตรงๆ กงๆ เลยค่ะ... มาค่ะ มาคุยกันเถอะ

/จับจองที่นั่ง/

* มาวิเคราะห์ วิแคะ แกะเกา คาดเดาทุกเรื่องราว ทุกซอกหลืบ รพ. ม. ซังกุก #เราจะเงิบไปพร้อมๆ กัน
* หรือจะร่วมหวีดประธานกู เอ็นดูพี่น้องหมอเย หรือจะเซไปหาลุงหมอจู ก็ไม่ว่ากันค่ะ
miniheart

มาค่ะ...

เริ่มด้วย ทบทวนตัวอย่าง และเรื่องราวที่น่าจับตาในตอนนี้ค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แต่จริงๆ ไม่ต้องสนใจมากหรอกค่ะ... เพราะสุดท้ายก็ถูกหลอกอยู่ดี 5555
(แต่ทำไงได้ เต็มใจให้หลอกกันมาตลอด)

เม่าสงสัย

>> ฉากนี้ที่รอคอย... มามุงดู หมอๆ ตีกันค่ะ ไส้มีกี่ขดๆ หวังว่าจะสาวกันออกมาให้หมดนะคะ #รอ

/ยิ้มอ่อน/

/แต่...ก่อนจะตีกัน ช่วยหันมาเห็นใจคนๆ นี้บ้าง/
เม่าโศก

อีกเรื่องที่น่าจับตา...
การพบกันของ "ประธานกู" vs "ลุงหมอจู"
(ภาพพรีวิว ep.14 จาก JTBC)

>> เอ๊ะ รูปล่างดูแปลกๆ ไป 555

.
.
คิดๆ แล้วก็ใจหายค่ะ หลังจากค่ำคืนนี้ จะเหลืออีกแค่ 2 ตอนเท่านั้น
ขอบคุณทุกๆ คนที่แวะเวียนมาคุยกันตลอด
มาอยู่ด้วยกันไปจนสุดทางนะคะ ^^

เม่าเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่