ขอซีรีส์ที่ดูแนวเพลินๆแต่ไม่เนือยและไม่ดราม่าหน่อยครับ

ช่วงนี้เหนื่อยๆอยากแวะดูซีรีส์ที่ดูเพลินๆหน่อยตอนนี้เพิ่งดูThe best hitจบไป สนุกมากดูรวดจบภายใน2วัน อย่างก่อนหน้านี้ Welcome to Waikiki ตลกสุดๆ
ขอซีรีส์แนวเพลินๆยิ่งเรื่องที่เล่นเกี่ยวกับพ้องเพื่อนยิ่งดีครับเนื้อเรื่องไม่ต้องเปะ ไม่ต้องเพอร์เฟคก็ได้ครับ แต่ขอไม่เอาดราม่านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่