pirelli diablo rosso scooter ดีไหมครับ

สอบถามเรื่องยางตัวนี้หน่อยครับ ว่ายางหมดไวไหม ขับได้ประมาณกี่กิโลครับ เข้าโค้งที่มีน้ำกึ่งเปียกกึ่งแห้งแล้วลื่นไหมครับ เคยมีประสบการณ์แบบนี้กับยางเดิมที่ติดมากับรถ จะเข้าโค้งทีไรต้องดูให้ดีว่ามีน้ำไหมไม่งั้นได้นอนกลางถนนแน่ พอดีจะซื้อมาใส่กับ msx ที่บ้าน เพราะยางเดิมโล้นหมดแล้ว เห็นเขาลือกันนักว่า pirelli หนึบเลยอยากลองดูสักหน่อย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่