ถามคนดูวิมานจอเงิน ไม่ชอบพระเอก(เจษ)กันเหรอครับ

เห็นคอมเม้นตำหนิพระเอกเยอะเลย

ไม่เคยดูพระเอกคนนี้เล่น แต่ผมว่าเค้าเล่นดีอยู่นะ บทคุณชายมาดเนี้ยบ เล่นได้ดูนุ่มๆขรึมๆดี เสน่ห์ทางการแสดงคิดว่าโอเคเลย หล่อด้วย ดูตอนแรกๆก็ชอบละ แต่เห็นด่ากันเยอะ เพราะผลงานเรื่องเก่าๆไม่โอเคหรือเปล่า

บทพระนางกับเพลงขวัญที่เห็นคอมเม้นกันผมว่าเข้าคู่กันก้น่ารักดีนะ ยิ่งเ้พลงขวัญเล่นบทพระนาง จะดูธรรมชาติกว่าตอนดราม่าเรื่องพ่อ หรือตอนโกรธเยอะเลย เหมือนเป็นบทถนัด เล่นบทแนวนี้ดีตั้งแต่ดอกแก้วกาหลงแล้ว ส่วนตอนโกรธจะดูแมนไปอะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่