ระหว่างกันแดดของ La roche กับ kiehl’s ตัวไหนดีกว่ากันครับ /ขอถามความเห็นของทุกท่านหน่อยครับ

พอดีผมเพิ่งใช้กันแดดของ la roche หมดครับ มีความคิดอยากลอง kiehl’s ดูบ้าง
ระหว่าง La Roche-Posay : Anthelios XL Dry Touch Gel-Cream SPF50+ PA++++ กับ Kiehl’s Ultra Light Daily UV defense spf 50 pa++++ ชอบตัวไหนมากกว่ากัน ช่วยแนะนำหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่