หัวเหว่ย MATE 10 PRO ตอนนี้ยังน่าใช้อยู่ไหมครับ

กำลังจะเปลี่ยนมือถือใหม่ เลือกไม่ถูกในงบไม่เกิน 2 หมื่น เห็นรีวิวมือถือ หัวเหว่ย MATE 10 PRO ดูน่าใช้ ปกติจะเน้นดูยูทูป ฟังเพลงทางหูฟัง แต่รุ่นนี้ไม่มีรูหูฟัง 3.5 ถ้าใช้ ยูเอสบี เสียบ เสียงจะดีหรือไม่ และสเป็คของรุ่นนี้ถ้ามาใช้ตอนนี้จะล้าหลังไปเยอะหรือไม่ เพราะออกมาเกินครึ่งปีแล้ว ถามผู้ใช้จริงหรือผู้ที่ศึกษาด้วยครับ ปล. ตอนนี้ราคาเครื่องลงเยอะหรือยังครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่