โดนหัก sips airpay ของธ.ไทยพาณิชย์ค่ะ แต่เปิดแอปดูไม่เจอบัญชีที่ผูกไว้

สวัสดีค่ะ เกริ่นคือ เคยใช้แอป AirPay ซื้อตั๋วหนังปีที่แล้ว พอจำได้ว่าผูกบัญชีไว้แล้วใช้ครั้งเดียว ทิ้งแอปเลยค่ะ ปรากฎว่าโดนหักเงินในบัญชีไป 208 บาท ก็เซ็งๆค่ะแต่ก็เข้สใจการทำงานตั้งใจจะยกเลิกบัญชีแต่คิดว่าไหนๆเสียไปแล้วก็ใช้หน่อยละกัน แล้วทีนี้เลยโหลดแอปหวังจะใช้บริการให้เต็มที่ ก็กรอกเบอรหัสเข้สได้ปกติค่ะมีประสัติการซื้อตั๋วหนังด้วย แต่ไม่มีบัญชีที่ผูกค่ะ ..งงเลย มีแต่ให้เพิ่มบัญชี/บัตรใหม่ เราใช้บัตรเดิมข้อมูลเดิมแต่ก็ต้องกดยอมรับใหม่
*ปัญหาคือกลีวเสียหลายรอบน่ะค่ะทั้งๆที่เป็นบัญชีเลขเดิม แล้วไม่มีข้อมูลบัญชีธนาคารแบบนี้ในข้อมูลผู้ใช้ทำไมถึงยังต้องหัก sips AirPay ล่ะคะ ควรโทรไปยกเลิกกับAirPay ไหมคะ(แต่คือไม่มีข้อมูลบัญชีธนาคารที่ผูกไว้แต่มีการหักเงิน) sips airpay (thailand) co. ltd ขึ้นแจ้งหักแบบนี้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่