#ทีมแก้บน --------> เชิญทางนี้ครับ...

วันนี้นักตบสาวไทย เอาชนะ เกาหลีใต้ไปได้
ผ่านเข้ารอบชิงชนะเลิศ (สร้างประวัติศาสตร์ของวงการวอลเล่ย์บอลไทย)

ด้วยเหตุผล มันต้องมีแหละคนแบบผม
บางคน ถ้าไทยชนะจะ................
บางคน ถ้าเข้ารอบจะทำ................
คือบางคนอาจจะไม่ใช่บนจริงจังขนาดนั้น แค่คิดเล่นๆก็เพลินดีครับ

ร้องไห้ส่วนตัวผมแล้ว
ถ้าไทยชนะ จะงดหมูกระทะ 2 เดือนครับ

และเพื่อนๆหล่ะครับ??? อิอิ

เพี้ยนติ่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่