รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ บริษัท ซิเลซติกา (Celestica) จำกัด (แหลมฉบัง)

สวัสดีครับ
ทางบริษัท ซิเลซติกา (Celestica) จำกัด (แหลมฉบัง)เรียกสัมภาษณ์ในด้าน IT ครับ  พอดีหาข้อมูลแล้วเจอแต่กระทู้เก่าๆหลายปีเลยอยากทราบข้อมูลอัพเดตเพิ่มเติม
1. การสัมภาษณ์ใช้ภาษาอังกฤษด้วยไหมครับ พอดีเป็นคนอ่อนภาษามากๆ
2. สวัสดิการของทาง บริษัท ดีไหม
3. บรรกายาศ สังคมการทำงานที่นั่น เป็นยังไงบ้าง

ยังไงรบกวนด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่