(กระทู้ไร้สาระ) อยากทราบว่าพระเอกในยุคก่อนเหล่านี้เรียกว่าหล่อแบบไหนหรอคะตอบเราที😂😂😂

คือด้วยความที่ช่วงนี้ดูละครเก่าๆหนักมากกกก
ก็จะมีความส่องพระเอกละคร5555
ทีนี้เราดูไปก็สงสัยอ่ะนะว่าเออพระเอกเหล่านี้เขาเรียกว่าหล่อแบบไหนหว่า??? ไอ้เราก็สงสัยเลยอยากถามพี่ๆน้องๆในพันทิปว่าพระเอกเหล่านี้นั้นเรียกว่าหล่อแบบ หล่อเก๋ หล่อคม หล่อแปลก หล่อพระ หล่อบลาๆๆ ช่วยตอบเราหน่อยเราสงสัยจีๆ55

พระเอกที่เราอยากรู้      
1.ติ๊ก เจษ
2.โดโด้
3.อ๊อฟ พงษ์พัฒ
4.ตั้ว ศรัณยู
5.นพพล

ขอยคุณทุกๆเม้นนะคะ☺☺☺

ปล.กระทู้ดูไร้สาระมาก555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่