รถสกู๊ตเตอร์,ร้านซ่อม

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามนะคะ..มีใครพอรู้จักร้านซ่อมรถสกู๊ตเตอร์ไหมคะ รถเป็นของนอกค่ะ ซื้อมาจากญี่ปุ่น..หาร้านแถวนี้ไม่มีร้านซ่อมเลยค่ะ..ชลบุรี หรือแถวต่างจังหวัดไกล้ๆกับชลบุรีก็ได้ค่ะ.. รีบซ่อมเพราะแม่เป็นโรคข้อเข่าเสื่อม แกเดินไม่ค่อยได้ค่ะ..ใครพอรู้หรือพอที่จะรู้ว่าใครรู้ว่ามีร้านแถวไหนในละแวกชลบุรีหรือจังหวัดไกล้เคียง..แนะนำหน่อยนะคะ..ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่