HON พึ่งโดนด่ามาเสียความรู้สึกจัง

กระทู้สนทนา
คือผมเลือกตัวที่เล่นไม่เป็นมาเพราะอีกฝ่ายหลุดแบน ก็เลยขอแลกกับเพื่อน แต่ไม่มีใครตอบผมก็เลยต้องเล่นตัวนั้น แล้วผมเล่นไม่ค่อยจะดีคนในทีมก็เลยรุมด่าด้วยคำพูดที่หยาบคายถึงแก่นเลยจริงๆ(เปิดไมค์) ผมรู้สึกแย่มากเลย เพื่อนที่เล่นเกมนี้ก็ไม่มี ไปสุ่มเจอแต่คนพูดคำว่า _ี ได้อย่างคล่องปาก ผมก็เลยอยากหาใครที่เล่นHONแล้วเป็นคนสุภาพนิดนึง มาเล่นด้วยกันหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่