เจย์ปาร์คหล่อไหม????

แฟนคลับชอบบอกว่าเจย์ไม่หล่อ เพื่อนเราก็บอกว่านางไม่หล่อ บอกเลยนะคะเราเป็น จวก
ตอนเด็กตอน ป.5 (2009) เราคิดว่านางหล่อมากอ่ะค่ะสำหรับเรา พอหลังจากนั้นเราก็คิดว่านางขี่เหล่ (เพราะช่วงนั้นเราบับค่อนข้างติ่งสาย ฝ.) แต่พอมาเมื่อ2ปีมี่แล้วก็ชอบนางอ่ะ เราคิดว่าคือบับ นางหล่อในแบบของนางอ่ะค่ะ บับหน้าเนียนๆ แต่ก็ยังมีกลิ่นอายความแมนอยุ่มากอ่ะค่ะ แต่ตอนนั้นยังไม่ติ่ง แต่แค่เริ่มฟังเพลง แล้วก็รุสึกว่าเพราะดีเลยตามแบบสืบๆไปเรื่อยๆเลยค้นพบว่านางเป็นคนดีมากกก นางไม่ใช่แบดบอยเลย ไม่เลยสักติ๊ด ห่างไกลคำนั้นมากกกกกๆ คือก็ร่อ่ะว่านางหน้าโหล เคยเจอกระทู้ที่บอกว่ามีเด็กประถมหน้าเหมือนเจย์ปาร์คเยอะแยะ และ พี่ออฟคนคูลก็หน้าเหมือนเจย์ (พี่ออฟเราก็ชอบชอบการพูดของนางอ่ะตลกดีกวนๆ แถมนางก็โดนแท็กทวิตว่า #ป่าปี๊ไม่ได้หล่อขนาดนั้น ส่วนเจย์โดน #เจย์ปาร์คหล่อไหม ) แล้วเราก็รู้อีกว่านางคือเก่งในทุกๆเรื่องอ่ะ การเอนเตอร์เทนนี่คือ ระดับมาสเตอร์ ทั้งร้องเต้นแร็ป คือแบบหาตัวจับยากจริง ละมีค่ายของตัวเอง คือมีน้องๆนับถืออยุ่มาก (คือเป็นตาเฒ่า ที่มีบารมีจริงๆ)
และเราชอบความคิดคำคมนางหลายๆอย่าง จากที่เรามองว่านางหล่ออยู่แล้วนางก็ยิ่งคดหล่อสำหรับเราเลย รักค่ะบอกเลยเรารักมากเป็นไอดอลของเราเป็นแรงบันดาลใจให้เราเยอะมากค่ะ ถ้าเจอจะเข้าไปกราบเลยค่ะบมมี่ซาจังนิม
ปล.อย่าลืมไปaomgfollowthemovememt2018กันนะคะ รีกเจย  
อย่าลืมไปแฟนมีทอีจองซอกด้วยคร่า เมียที่ดีสนับสนุนหลัวนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่