เกี่ยวกับตะกร้อ 5 ข้อ เกี่ยวกับ มาเลเซียถึง 4 ข้อ

1.จุดเริ่มต้นช่วง พ.ศ.ไหนครับ ที่ไทยเราเหนือกว่ามาเลย์มาจนถึงปัจจุบันนี้

2.เรียงลำดับความเก่ง ชาติที่เล่นตะกร้อในอาเซียนหน่อยคับ ถ้าไม่นับไทย กับ มาเลเซีย อันดับ 3 4 หรือ 5 ลงไป มีชาติใดบ้าง

3.ในมาเลเซีย นิยม ตะกร้อเล่นมากไหม เหมือนตาม โรงเรียนบ้านเรา เด็กที่เล่นกิจกรรมว่างครับ ตามชนบท

4.เกาหลีใต้ ณ ปัจจุบันนี้ แซง มาเลเซีย ยัง ถ้าดูภาพรวม

5.ขอสถิติทุกรายการ กับ รายการทางการ ที่เจอมาเลเซีย หน่อยครับว่า เจอทั้งหมดกี่ครั้ง ชนะ แพ้ ไปคนละกี่ครั้ง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่