เครียดครับ!! ทำไมแฟนเราเวลาพูดกับหมา สุภาพกว่า คุยกับเรายิ่งนัก

เรื่องมันเครียดต้องระบายครับ ใครเจอเหตุการณ์บ้าง
แบบเวลาอยู่ด้วยกัน สิงห์สาราสัตว์ออกมาเยอะมาก มีความเกรี้ยวกราดรัวๆ เหวี่ยงใส่ จิกใส่ ใช่อารมณ์ ระเบิดลง และหงุดหงิดแทบตลอดเวลา
แต่เวลาพอเจอสุนัขคุยดีเหลือเกิน เดี๋ยวขอมือ ถ่ายรูป ลูบหัว เกาคาง เกาตัว บางตัวก็ก่อน ดูเป็นห่วงมันมากวก่าอีก สุนัขที่ว่านี้คือข้างทางนะครับ บางทีการอิจฉาหมามัน กับเราไม่เคยจะลูบหัวเลย เห้ออออออออ เศร้าจังครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่