ดูดวงฟรี ตอบ 2 คนหรือมากกว่าตามอารมณ์ ตอบเมื่อว่างค่ะ อ. 21 ส.ค.61 By พี่วิ Buchecktien

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

รับ 2 คน ตอบเฉพาะคนทำถูกกติกาค่ะ

และอาจจะสำรอง 2 คน ตอบเฉพาะคนทำถูกกติกาค่ะ

กติกา

1. ขอคลิปเพลงแดนซ์ มันๆ  1 เพลงค่ะ แล้วบอกว่า ชอบเพราะอะไรค่ะ
อารมณ์อยากฟังเพลงแล้วลุกขึ้นเต้นเลยค่ะ ตอนนี้ฟังพี่เบิร์ดแล้วเพลินอยู่ค่ะ ตามคลิป อิอิ

2. จะตอบคำถามที่ตอบได้ทันที คือคำถามไม่ชัดเจน จะไม่ตอบค่ะ  ( อ่านวิธีการตั้งคำถามที่ให้ค่ะ )
3. จำนวนในการตอบ 2 คนแรก และอาจจะสำรอง 2 คน ( ดูจากบนลงล่างและทำตามกติกา )
4. จะตอบให้เมื่อว่างค่ะ ตอบไปเรื่อยๆ ในคืนนี้ ยันพรุ่งนี้เที่ยงค่ะ คือ พ. 22 ส.ค. 61 เวลา 12:00 น. หรืออาจจะมากกว่านั้น ตามอารมณ์และเวลาว่างค่ะ

จะไล่ดูจากบนลงล่าง อาจจะไม่ย้อนมาดูข้างบนอีก ถ้าใส่รายละเอียดไม่ครบ ก็ไปต่อเม้นท์ถัดไปนะคะ  

จะตอบให้ใคร จะมากด ถูกใจ เอาไว้ แล้วก็ค่อยมาตอบค่ะ ถ้าคอมเม้นท์ใครได้กดถูกใจ ให้รอค่ะ อย่าลบคำถาม   ดอกไม้ดอกไม้

จะมาตอบหลัง 5 โมงเย็น ของวันนี้ ถ้าคำถามผิดกติกา ให้รายละเอียดไม่ครบ จะไม่ตอบค่ะ จะตอบคิวถัดไปแทน

ตัวอย่างการตั้งคำถาม

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่