ได้การ์ดจอปลอมมาอยากทำให้เกิดประโยชน์ ทำยังไงดีครับ

เมื่อหลายวันก่อนผมได้ซื้อการ์ดจอ(ยี่ห้อ Nvidia)เถื่อนมาจากเว็บไซต์หนึ่งครับมี bios ของ การ์ดจอ ชื่อ GTX 1060 3 GB ประมาณนั้นครับ
แต่พอมาเปิดดู spec ในตัวคอมจริงๆ มันคือ Geforce 9500M GS ครับ มันแค่เปลี่ยน bios มาหลอกขายครับ (มันก็คือ GTX 1060 ปลอมนั่นแหละครับ) ผมดู spec การ์ดจอมันแล้ว มันมี
RAM 3 GB
Clock ประมาณ 700 - 900 Mhz ไม่มั่นใจครับ
แล้วผมจะทำยังไงดีครับ สเปคก็ไม่แรงมาก แต่ผมอยากให้มันเกิดประโยขน์ อย่างมากเลยครับ จะขายดีไหมครับ แล้วผมจะขายในราคาเท่าไหร่ อะไรยังไง แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เอา gpuz ส่องดู device id แล้วไปหา bios เดิมมาใส่คืน

ค่าแรมมันก็ทำหลอกไว้ ตัวนี้ตามเสปคมันรับได้แค่ 512 MB

ถ้าทำจนใช้ได้ ขายประมาณ 300 น่าจะมีคนซื้อ (ราคามือสอง ปล่อยกันราคาสุดๆ ก็ไม่เกินนี้)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่