ใครสะสม Nendoroid หรือ Anime Figure บ้างครับ พูดคุยกัน

ผมเคยสะสมมาระยะนึงแล้วเลิกไปว่าจะกลับมาสะสมใหม่ เลยนึกสนุกว่าคนในวงการณ์นี้เป็นยังไงบ้าง

เพื่อนๆที่สะสม Nendoroid หรือ Anime Figure อยู่ในวัยทำงานหรือเรียนกันครับ

ปกติซื้อกันบ่อยขนาดไหน ปีละกี่ตัวหรอ ของเล่นพวกนี้มีสกิลเรียกพวก อยากรู้เพื่อนๆเสียไตกันไปปีละเท่าไร

ชอบแบบซื้อออนไลหรือซื้อแบบมีหน้าร้านกันครับ

ถ้าใครไปเดินร้านขายของเล่นชอบแบบ ร้านที่ขายอย่างเดียว หรือ มีสินค้าอยู่ในตู้โชให้ชมด้วย มากกว่ากัน

คิดว่าคนสะสม ฟิกเกอร์ มีอยู่ในไทยประมาณเท่าไรครับ

แชร์ประสบการณ์กันครับ ผมมือใหม่ พึ่งเข้าวงการ ใครอยู่มานานแล้วแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อย

รอเสพ
แสดงความคิดเห็น
Preview