ซื้อ GPX 150gr หรือ GSX-R150 ดีครับ

ส่วนตัวรู้สึกว่า GPX 150gr จะขับง่ายกว่า เพราะผมยังไม่เคยขับพวกมีคัทมาก่อนเลย
แต่GSX-R150สีกับรูปทรงมันก็ดูสวยดีครับ ทำเอาเลือกไม่ถูกจริงๆ555
เอาใว้ใช้ไป วิลัยกับขับในเมืองครับไม่ค่อยออกทิปหรือไปต่างจังหวัดสักเท่าไหร่

สอบถามผู้รู้ครับว่า GPX150gr กับ GSX-R150 ต่างกันมากไหมครับ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 17
สรุปนะครับ ผมซื้อ R15  มาครับ ขอโทษทีครับ ลืมมาสรุป 5555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่