ห้องพักใกล้ตลาดน้ำอัมพวา พอมีที่ไหนบ้างค่ะ ที่มีราคาหลักร้อย ช่วงเสาร์-อาทิตย์ รบกวนผู้รู้จริงๆค่ะ

รบกวนผู้รู้จริงๆค่ะ 🙏🙏🙏 พอดีอยากไปเที่ยวตลาดน้ำอัมพวา ตอนกลางคืน จึงอยากหาห้องพักถูกๆ ไม่เกินพัน พอมีไหมอะคะ ช่วงวันเสาร์-อาทิตย์ เพราะสอบถามห้องพักแต่ละที่ ช่วงวันจันทร์-พฤหัส ราคาหลักร้อย แต่พอช่วงวันศุกร์-อาทิตย์ ราคาหลักพันอัพ☝🏻 ทั้งนั้นเลย รบกวนผู้รู้จริงๆค่ะ  อยากได้พิกัดมากๆ 🙏🙏🙏

ปล. เดินทางไปเอง ไม่มีรถจ้า 😆
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่