Mi Mix2s กับ One plus 6 ใช้ Rabbit Sim มีปัญหาไหมครับ

กำลังจะเปลี่ยนไปใช้ AIS Rabbit sim ครับ

มีใครใช้ Mi Mix2s, One plus 6, แล้วก็ BB Keyone, Key2 กับ Rabbit มีปัญหาไหมครับ

แล้วก็ขอคำแนะนำด้วยครับ รุ่นอื่นที่มี NFC ที่ไม่ใช่ Samsung ราคาประมาณ 5-9 พัน ใช้ 2 Sim ได้ ขอเป็น Snapdragon ยิ่งดีครับ ตัวไหนใช้กับ Rabbit sim ได้อีกครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ปล. CC Ais, ผมไม่ใช้ Samsung ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่