เลเซอร์ขนรักแร้ที่apex

เรากำลังตัดสินใจว่าจะลงครอส8ครั้งอยู่เคยไปทดลองทำครั้งนึงส่วนตัวว่าดีนะโอเคอะไม่เจ็บมาก แต่ราคาคือเราเป็นนักศึกษาเขาก็แนะนำให้แบ่งจ่าย เราก็คิดว่าเราน่าจะพอไหว แต่ถ้ามีโปรนักศึกษาก็คงดี55555 มีใครที่เคยไปทำเป็นครอสมาบ้างคะ ช่วยมารีวิวที กลัวทำแล้วไม่หายร้องไห้5555 เราเก็บเงินทำเองไม่ได้ขอพ่อแม่ถ้ามันไม่หายเสียดายเงินแย่ มารีวิวให้ฟังทีนะคะ ☺️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่