อยากหางานในอนาคต รายได้สัก 25000-30000

สวัสดีครับผม ชื่อ นาย อายุ 14
ผมอยากรู้ว่าถ้าผมเรียนไปทางสายสามัญเนี่ยจะมีงานอะไรที่รายได้ดีๆ ผมอยากให้ทุกแนะนำอาชีพให้หน่อยนะครับเพื่อไว้เป็รแนวทาวให้กับผม คือผมไม่อยาก เป็นครู,หมอ
ส่วนมากผมจะเก่งเรื่อง คอม ภาษา คณิตศาสตร์ผมก้ได้ในระดับกลาง วิทยาศาสตร์ผมก็ได้เหมือนกันครับผมอยากรู้ว่าพอ จบ ม.6 ไปควรเรียนสายไหน คณะไหนคับ ช่วยแนะนำทีนะคับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่