ใครงงเรื่อง Tisco ย้ายมาเป็น Citi บ้างไหมครับ เหมือนผมจะได้บัตรซ้ำ

กระทู้คำถาม
พึ่งได้จดหมายว่าจะได้ citi premier ครับ
ซึ่งจริงๆก็ถืออยู่แล้วจาก citi m select
แบบนี้คือจะได้ citi premier เป็นใบที่สอง สับสนดีไหมครับ ไม่แน่ใจใช้เกณฑ์อะไร
แต่กลุ้มใจสุด premier เรทแลกไมล์แย่มาก คงต้องแลกก่อนโอนมาครับ

มีใครเจอแบบนี้บ้างไหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
น่าจะเป็นแบบนี้นะคะ

SCBT platinum elite จะได้เป็น  Citi prestige หรือ premier ใครมี prestige อยู่แล้ว ก็จะได้ premier

SCBT mastercard  platinum  จะได้เป็น Citi premier

SCBT mastercard titanium จะได้เป็น Citi reward
แสดงความคิดเห็น
Preview