แค่ตั้งคำถามสวนกระแสว่าโอ๊คไปเสพยาตอนไหน โดนด่าน่วมเลย

ขอบ่นทีผมไม่ได้ฟันธงอะไรว่าโอ๊คไม่ได้เสพ แค่อยากรู้ว่าเหตุผลที่คนเชื่อทันทีที่ร็อคเกอร์เสกโลโซพูดโดยไม่มีข้อสงสัยอะไรเลยหรือ มีเหตุการณ์มันต้องมีที่มาถ้าโอ๊คได้เสพยาเข้าไปจริง แล้วเคยมีใครเคยเห็นบ้างไหมว่าไปเสพกับใครที่ไหนเอายามาจากใครก็แค่นั้นเอง เลยเถิดไปถึงผมเป็นผู้ภักดีทักษินอะไรของเขาก็ไม่รู้พูดจายังกับผมเป็นลูกน้องนักการเมือง ผมเห็นมีแต่ลูกพรรคทักษิณนี่มายกมือไหว้ขอคะแนนผมตอนเลือกตั้งเท่านั้นไม่ได้คิดจะไปจงรักภักดีอะไรสักอย่างถ้าพรรคไหนมีตัวเลือกนโยบายดีที่สุดก็กาพรรคนั้นหละ  มาตั้งกระทู้ถามแค่อยากรู้แค่เรื่องที่เสกโลโซบอกโอ๊คเสพยาเท่านั้น บางรายหนักหน่อยหาว่าสมองผมไปหมดแล้วไปนั่นเลยอะไรของมันก็ไม่รู้ แค่อยากรู้เผื่อมีใครรู้ลึกก็แค่จะมาถาม จะอะไรกันนักกันหนา และพวกคุณไม่ลองรอฟังความจากโอ๊คบ้างเลยหรือไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่